TT thành tích cao

Kết thúc giải bóng đá mini Larue Cup 2013 khu vực Cần Thơ: Đội Capeco vô địch

Chiều tối 18-5, giải bóng đá mini Larue Cup 2013 khu vực Cần Thơ đã khép lại với ngôi vô địch thuộc về đội Capeco của công ty CP dầu khí năng lượng Capeco

Với lực lượng đồng đều hơn, đội Capeco hoàn toàn chiếm ưu thế trong trận chung kết gặp đội Đại Sơn FC. Các pha bóng phối hợp của đội Capeco rất nhuần nhuyễn, các cầu thủ chạy chỗ hợp lý và kỹ thuật khéo léo khiến Đại Sơn FC gần như không có cơ hội tạo ra pha bóng nguy hiểm nào. Kết quả, Capeco thắng đậm 5-0 trước Đại Sơn FC, đoạt ngôi vô địch với phần thưởng 20 triệu đồng cùng một suất dự Siêu Cúp Larue 2013 tại Đà Nẵng vào tháng 6. Đại Sơn FC nhận thưởng 10 triệu đồng cho đội hạng nhì. Đội Casuco đoạt giải 3 nhận thưởng 7 triệu đồng sau khi thắng Shop Adam 4-3 ở trận tranh hạng 3 trước đó.

 



Cú sút thành bàn của cầu thủ Capeco (trái) trong trận chung kết gặp Đại Sơn FC

 

Sau TP Cần Thơ, địa phương tiếp theo diễn ra giải Larue Cup 2013 là Kiên Giang. Vòng loại Larue Cup 2013 diễn ra ở 16 địa phương trên cả nước để chọn ra 16 đội dự Siêu Cup Larue 2013 tại Đà Nẵng.

  N.MINH (www.baocantho.com.vn)
Đóng góp ý kiến Gửi email cho ban biên tập Phiên bản in Trở lại đầu trang
 
 
 
Thông tin giải trí
Chương trình giới thiệu NGHỆ THUẬT MÚA 19H00 Nhà hát thực nghiệm - Trường Múa (155 bis Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q3)
 
SK Kịch Hồng Vân ( 70-72 Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận, TP.HCM): Cưới dùm (4/4); Giờ Chết (5/4); Quả tim máu (17g 6/4); Đình Cõi Âm (20h30 6/4)
 
SK Trần Cao Vân (Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh - ĐT: 38225007): Hồn Bướm Mơ Điên (10,16,20/4, 1/5); Linh Vật Hoàng Triều (13,19,30/4); Trùm Lừa (17,30/4); Trái Tim Nhảy Múa (20/4, 4/5)
 
SK Kịch Sài Gòn (130 Cao Thắng P.4 Q.3 Tel: 39.29.1562): Cứu em (4/4); Áo cho người chết (18g 5,13/4,); Biệt Thự Cuối Đường Số 13 (20h 5,13/4, 18g 6,12/4, ); Cái chết bí ẩn (20h 6,10/4, 18g 12/4); Ma Da (20g 7/4, 18g 9/4, ); Hồn Trinh nữ (20g 8/4); Biệt thự ma (20g 9/4); Hồn ma báo oán (20g 11/4)
 
Phòng Trà Nam Quang (147 Cách mạng tháng Tám, P.5, Q.3): Ca Nhạc Hài Kịch (4,6/4); Hài Kịch Đặc Biệt (5/4); Đêm nhạc Đặt Biệt và Duy Nhất Danh Ca TRƯỜNG VŨ đến từ Hải Ngoại (11/4)
 
Phòng Trà Tiếng Xưa (442 Cao Thắng, P 12, Q.10): Đêm tưởng nhớ nhạc sĩ Trịnh Công Sơn và những người tình xưa (4/4); Phạm Duy & Phạm Đình Chương (5/4); Nhạc Trịnh - Ngô Thụy Miên - Lam Phương (6/4)
 
Phòng trà Đồng Dao (164 Pasteur – Q.1): Bùi Anh Tuấn-Hương Tràm (4/4); Quang Lê - "Cõi Tình" (5/4); Lê Hiếu - Văn Mai Hương - Trúc Nhân (11/4); Hồng Nhung - Hà Anh Tuấn(12/4); Đàm Vĩnh Hưng (13/4); Giao Linh - Thái Châu (18/4); Quang Dũng Với "Đêm Tình Ca" (30/4)
 
Phòng Trà We (8 Lê Quý Đôn, P.6, Q.3): Đêm nhạc kỷ niệm 4 năm phòng trà WE (4/4); Cẩm Ly - Quốc Đại - Xuân quê tôi (5/4); Đêm tình ca (6/4); bolero - Hà Vân (10/4); Tình buồn của H (10/4); Mong manh tình về (12/4); Giao Linh (13/4); Trọng Bắc (14/4)
 
Phòng Trà Không Tên (112 Lê Thánh Tôn - Q1): Đêm nhạc Hiền Thục-Hoàng Bách (4/4); Elvis Phương, Thái Châu (5/4); Phan Đình Tùng (6/4); Lệ Quyên (11-12/4)
 
 
 
 
 
 
Liên kết website
 
  • Số lượt truy cập:
  • 4596396
  • Số người online:
  • 211